ราคา 2539000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87551.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 1
โครงการ chateau in town phaholyothin 14-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน14-2 | Chateau in Town พหลโยธิน14-2

Home hub
0851557997
2018-10-26 00:03:33.0
เลขที่ประกาศ: 257661
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 คอนโดใหม่สร้างเสร็จพร้อมโอน แบบ 1 ห้องนอน 29 ตร.ม ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนสุขุมวิท 62 สนใจโทร 063-424-5595

• แบบ 1 ห้องนอน พื้นที่ 29.45 ตร.ม ประกอบด้วย ห้องนอน ห้องนั่งเล่น ห้องครัว ห้องน้ำ ระเบียง
• เฟส 1 ชั้น 7 ทิศใต้ รับลม วิวเมือง
• คอนโดใหม่สร้างเสร็จพร้อมโอนสไตล์ Modern Beach ที่ทำให้ทุกวันเป็นวันพักผ่อนสบายๆ ของคุณ
• เพียง 400 เมตรจากสถานีบางจากและมีรถรับส่งไปสถานีรถไฟฟ้าบางจากตลอด 24 ชั่วโมง
• ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนสุขุมวิท 62
• ราคา 2.539 ล้านบาท***
• สิ่งอำนวยความสะดวก สวนหย่อมพักผ่อน สระว่ายน้ำ ห้องสตรีมแยกชาย-หญิง Fitness Room CCTV/ Key Card Password Door Lock Heat Detector พนักงานรักษาความปลอดภัย
สนใจชมและรับเงื่อนไขพิเศษก่อนปิดโครงการโทร 085-155-7997 หรือ Line@: @hhguru

ชื่อโครงการ คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 CHATEAU IN TOWN SUKHUMVIT 62/1
เจ้าของโครงการ พระยาพาณิชย์ ในเครือ เจ้าพระยามหานคร CMC
เนื้อที่ทั้งหมด 1 ไร่ 1 งาน 68 ตร.ว
จำนวนตึก 1 อาคาร
จำนวนชั้น 8 ชั้น
จำนวนห้อง 197 ยูนิต

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม/ นัดชมบ้านได้ที่โทร. 063-424-5595
Line@: @hhguru
FB: @homehub.guru
Website: www.homehub.guru

www.homehub.guru รับฝากเช่า-ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บ้าน คอนโด ออฟฟิต ทาวเฮาส์ ที่ดิน ในเขตกรุงเทพ และปริมณฑล

ขาย, BTS, BTS บางจาก, Chateau In Town, CHATEAU IN TOWN SUKHUMVIT 62/1, CMC, คอนโด, คอนโด CMC, คอนโด ชาโตว์, คอนโด บางจาก, คอนโด พระโขนง, คอนโด สุขุมวิท, คอนโด สุขุมวิท 62/1, คอนโด เจ้าพระยา, คอนโด เจ้าพระยามหานคร, คอนโดใกล้ BTS, คอนโดใกล้ BTS บางจาก, คอนโดใกล้รถไฟฟ้า, คอนโดใกล้รถไฟฟ้า บางจาก, ชาโตว์ชาโตว์ อินทาวน์, ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1, บางจาก, พระโขนง, รถไฟฟ้า, รถไฟฟ้า, คอนโดสุขุมวิท, สุขุมวิท 62/1, สุขุมวิท 62/1, เจ้าพระยามหานคร, ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1